Bỏ qua, tới nội dung chính
Bỏ qua tới nội dung Quà 20/10 · Mã QUA2010 giảm 10% trang sức →
Nhẫn

Nhẫn Hồ Ly Thạch Anh Tóc Xanh Bọc Vàng 10k

Liên hệ
Hợp mệnh Mộc & Hỏa

Sản phẩm chế tác cùng vàng / đá quý — giá theo thị trường từng thời điểm.

Nhắn Zalo nhận báo giá & tư vấn

Hạn đặt để kịp nhận trước 20/10: miền Nam, miền Trung đặt trước ngày 15/10 · miền Bắc đặt trước ngày 17/10 · nội thành Hà Nội có giao gấp 19–20/10.

  • Kiểm định độc lập DOJILAB · GIV · VGC · IGG khi bạn cần
  • Đổi trả khi hàng lỗi hoặc không đúng mô tả
  • COD toàn quốc
  • Tặng kèm hộp đựng trang sức · Freeship đơn trang sức từ 1 triệu
Về sản phẩm này

Nhẫn Hồ Ly Thạch Anh Tóc Xanh Bọc Vàng 10k - Mang Đến Sức Hút May Mắn Và Vẻ Đẹp Tinh Tế

Tìm kiếm món trang sức phong thủy vừa mang ý nghĩa tâm linh sâu sắc, vừa tôn lên vẻ đẹp sang trọng, quý phái của bạn? Nhẫn Hồ Ly Thạch Anh Tóc Xanh Bọc Vàng 10k từ Sky Gems chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.

Thông số kỹ thuật:

  • Chất liệu:
    • Mặt đá: Thạch Anh Tóc Xanh tự nhiên
    • Khung: Vàng 10k
  • Kích thước: Tùy chỉnh theo size tay
  • Kiểu dáng: Hồ ly tinh xảo, sang trọng
  • Màu sắc:
    • Mặt đá: Xanh lục huyền bí
    • Khung: Vàng 10k sáng bóng

Ý nghĩa:

  • Hồ ly: Biểu tượng cho tình yêu, sự may mắn, tài lộc và sự thông minh.
  • Thạch Anh Tóc Xanh: Theo quan niệm phong thủy, mang đến năng lượng tích cực, thu hút tài lộc, bình an và may mắn.
  • Vàng 10k: Chất liệu cao cấp, bền đẹp, thể hiện đẳng cấp và sự sang trọng.

Sự kết hợp hoàn hảo giữa Hồ ly, Thạch Anh Tóc Xanh và Vàng 10k trong chiếc nhẫn này mang đến:

  • May mắn trong tình yêu: Giúp bạn tìm kiếm được tình yêu đích thực, hạnh phúc và viên mãn.
  • Tài lộc dồi dào: Thu hút tài lộc, vượng khí, giúp công việc hanh thông, suôn sẻ.
  • Tinh thần an yên: Theo quan niệm phong thủy, gắn với cảm giác an yên, sự minh mẫn và tĩnh tâm.
  • Vẻ đẹp sang trọng, quý phái: Tôn lên vẻ đẹp tinh tế, sang trọng và đẳng cấp của người sở hữu.

Cách sử dụng:

  • Nhẫn Hồ Ly Thạch Anh Tóc Xanh Bọc Vàng 10k có thể được đeo hàng ngày như một món trang sức thông thường.
  • Nên tháo nhẫn khi tham gia các hoạt động thể thao hoặc làm việc nặng để tránh va đập, trầy xước.
  • Vệ sinh nhẫn bằng khăn mềm và nước ấm pha loãng với xà phòng nhẹ.
  • Tránh tiếp xúc với hóa chất mạnh như axit, clo, thuốc tẩy.

Hãy sở hữu ngay Nhẫn Hồ Ly Thạch Anh Tóc Xanh Bọc Vàng 10k để mang đến may mắn, tài lộc và vẻ đẹp sang trọng cho bạn!

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:

  • Website: https://skygems.vn/
  • Hotline: 0931492272

Sky Gems - Nơi mang đến cho bạn những trang sức phong thủy cao cấp với giá cả hợp lý.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu Nhẫn Hồ Ly Thạch Anh Tóc Xanh Bọc Vàng 10k - Biểu tượng của may mắn, tài lộc và sắc đẹp!

Tránh va đập mạnh, hóa chất, nước hoa và nhiệt độ cao. Lau bằng khăn mềm khô sau khi tiếp xúc nước hoặc bụi bẩn.

Theo quan niệm phong thủy, có thể thanh tẩy định kỳ bằng ánh trăng hoặc khói trầm — hai cách nhẹ nhàng, không làm ảnh hưởng tới đá. Vòng tay thường đeo tay trái; vật phẩm để bàn hoặc trấn trạch thì an vị theo hướng dẫn riêng của từng loại.

Nhẫn có vừa tay không? Phần lớn mẫu nhẫn được làm hoặc chỉnh theo số đo ngón tay người đeo; cỡ của từng mẫu ghi trong phần mô tả. Biết số ni thì ghi vào ô "Cỡ nhẫn" ngay trên nút mua; chưa biết thì để trống, shop nhắn Zalo hướng dẫn đo trước khi giao.

Có giấy kiểm định không? Tùy mẫu đã có sẵn giấy; mẫu chưa có, shop làm kiểm định tại DOJILAB, GIV, VGC hoặc IGG khi bạn cần, phí thường khoảng 200.000đ tùy sản phẩm. Kết quả sai với mô tả, Sky Gems hoàn tiền.

Đặt hôm nay bao giờ nhận? Shop nhận đơn toàn quốc, thời gian nhận tùy tỉnh. Nhắn Zalo 0931 492 272 kèm địa chỉ, shop báo ngày nhận dự kiến. Được kiểm hàng khi nhận (COD). Dịp 20/10: Hà Nội có giao gấp ngày 19–20/10.

Kiểm định độc lập tại DOJILAB, GIV, VGC hoặc IGG; kết quả sai với mô tả, Sky Gems hoàn tiền (phí và mẫu đã có sẵn giấy: xem mục Hỏi đáp khi mua).

Mẫu phiếu kiểm định thật shop đã làm cho khách (phiếu gốc gửi kèm sản phẩm):

Ghi rõ chất liệu từng sản phẩm, hỗ trợ làm sạch và xâu lại dây, đổi/trả nếu hàng lỗi hoặc không đúng mô tả, được kiểm hàng khi nhận (COD), giao toàn quốc. Mỗi đơn trang sức đều kèm hộp đựng trang sức.

Nhắn Zalo 0931 492 272 để được chọn giúp.

Thông tin ý nghĩa phong thủy mang tính tham khảo theo quan niệm dân gian, không thay thế tư vấn y tế.

Khách mua tại Sky Gems nói gì

5,0/5 trên Google · Xem tất cả trên Google

Ảnh phản hồi của khách Uyên Vũ — Sky Gems
Uyên Vũ Mua được chiếc vòng tay ta nói nó ưng quá trời, uy tín chất lượng lắm mn ơi
Ảnh phản hồi của khách Tiên AN — Sky Gems
Tiên AN Chủ shop nhiệt tình. Vòng đẹp nhiều mẫu xinh. Giá quá hợp lí luôn ạ
Ảnh phản hồi của khách Vũ Thị Hồng Ngọc — Sky Gems
Vũ Thị Hồng Ngọc Đang rửa bát phải feedback luôn cho shop vì quá đẹp quá xinh quá uy tín

Đây là đánh giá của khách về cửa hàng Sky Gems trên Google, không phải đánh giá riêng cho sản phẩm này.

Nhẫn Hồ Ly Thạch Anh Tóc Xanh Bọc Vàng 10k Liên hệ Nhắn Zalo báo giá
Zalo